ข่าวประชาสัมพันธ์
ประชาสัมพันธ์บันทึกข้อตกลงว่าด้วยความร่วมมือ (MOU)เพื่อขับเคลื่อนการจัดการขยะมูลฝอย ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2562
9 มกราคม 2562
28
อบต.ท่าหิน ได้ทำบันทึกข้อตกลงว่าด้วยความร่วมมือเพื่อขับเคลื่อนการจัดการขยะมูลฝอย ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2562 ระหว่างนายกองค์การบริหารส่วนตำบลท่าหิน หน่วยงานที่เกี่ยวข้องและกำนัน ผู้ใหญ่บ้าน ผู้นำชุมชน
![](/storage/uploads/1241-บันทึกข้อตกลงว่าด้วยความร่วมมือMOU 001.jpg)
![](/storage/uploads/1245-บันทึกข้อตกลงขยะ2 001.jpg)